ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกให้โอนเงิน โปรดระวัง : เข้าเว็บหาคู่นอนไม่ได้ เปิด Google แล้วพิมพ์ bkkyed.com แค่นี้ก็หาคู่นอนกันได้ตามสบาย
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 30|ตอบกลับ: 0

เหงาคับบ้านดู่หุ่นดีหน้าตาโอเค หาหญิงสนุกทุกวัยคับ(รับงานขอผ่านนะคับ (ซ่อนความเห

เจ้าของ| โพสต์ 2019-6-12 12:58:07 |
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yedsod43 เมื่อ 2019-6-12 12:59

ผมเซ็กจัดมาก ชอบเลียหี ขี้เงี่ยน ชอบการเย็ดที่สุด ชอบอะไรแปลกๆใหม่ๆ ได้ทุกแนว ดุดันหรืออะไรได้หมด ตามใจท่านสุภาพสตรีคับ ผมอยู่แถวบ้านดู่เชียงราย หน้าตาโอเค หุ่นดีมีกล้ามให้เกาะเวลาเสียวหี สาวคนไหนสนใจ ทิ้งไลน์หรือเบอร์โทรไว้ครับ จะเคยมีผัวหรือมีลูกมาแล้วก็ไม่เป็นไรคับ อายุเท่าไหร่ได้หมด รับลองไม่ผิดหวัง ฟินรูหีแน่นอนคับ จะเย็ดให้ลืมคนที่ผ่านมาเลยคับ

ผมมีแฟนแล้วแต่แอบทำชอบอะไรแปลกๆใหม่ๆ ใครไม่ชอบไม่ว่ากันคับ แล้วจะเสียดาย

ขอคนที่ต้องการนัดจริงๆนะคับ  (ไม่เกี่ยงอายุคับได้หมด สะอาด ใส่ถุง เก็บความลับ)
ขอเป็นไลน์จิงนะคับเพราะผมใช้ไลน์จิงแอดไป  

ความลับสุดยอดคับ ทิ้งไลน์ไว้ได้คับ ใครรับงานขอผ่านนะคับ
(ซ่อนความเห็นแล้วคับ)

ห้ามใช้คำพูดที่ไม่สุภาพ หยาบคาย หากทีมงานพบเห็นจะทำการแบนชื่อท่านทุกกรณี
โพสแกล้งคนอื่น หากมีการแจ้งความ ทางเว็บจะให้ IP และรายเอียดของผู้ที่โพสแกล้งแกเจ้าหน้าที่ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

หาคู่นอน

GMT+7, 2019-6-24 19:41 , Processed in 1.644496 second(s), 15 queries , Gzip On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้